पतीसोबत खेळत होती गरबा; अचानक आला हृदयविकाराचा झटका आणि...VIDEO

    दिनांक :01-Oct-2025
Total Views |
खरगोन,  
sudden-death-in-khargone नवरात्रीचा महिना सुरू आहे आणि संपूर्ण भारतात गरबा धूमधडाक्यात सुरू आहे. वेगवेगळ्या प्रकारची वेशभूषा घालून लोक नवरात्री साजरी करत आहे. तथापि, मध्य प्रदेशातील खरगोन जिल्ह्यातून गरब्याचा एक हृदयद्रावक व्हिडिओ समोर आला आहे.
 
sudden-death-in-khargone
 
जिल्ह्यातील भेकनगाव परिसरातील पलासी गावातील १९ वर्षीय सोनम तिचा पती कृष्णपालसोबत दुर्गा पंडालमध्ये गरबा खेळत  होती तेव्हा तिला अचानक हृदयविकाराचा झटका आला आणि तिचे निधन झाले. ही घटना सोमवारी सकाळी घडली आणि हा व्हिडिओ सोशल मीडियावर व्हायरल झाला आहे. sudden-death-in-khargone वृत्तानुसार, सोनम आणि तिचा पती कृष्णपाल यांचे लग्न या वर्षी मे महिन्यात झाले होते. सोमवारी दोघेही सिंगाजी मंदिर परिसरात स्थापित दुर्गा देवीच्या मूर्तीसमोर "कसम लूं मैं रब की, कसम ले तू रब की कभी एक दूजे का ना दामन छोड़ना ओ मेरे ढोलना..." या गाण्यावर गरबा नाचत होते. नृत्यादरम्यान, सोनम अचानक जमिनीवर पडली.
सौजन्य : सोशल मीडिया 
सुरुवातीला उपस्थितांना वाटले की हा नृत्याचा भाग आहे, परंतु जेव्हा ती उठली नाही किंवा तिला काही प्रतिसाद मिळाला नाही तेव्हा घबराट पसरली. तिच्या कुटुंबाने ताबडतोब तिला जिवंत करण्याचा प्रयत्न केला आणि नंतर तिला रुग्णालयात नेले. रुग्णालयातील डॉक्टरांनी सोनमला मृत घोषित केले. मृत्यूचे कारण तपासल्यानंतर असे दिसून आले की सोनमला अचानक हृदयविकाराचा झटका आला होता. या दुःखद घटनेने संपूर्ण गावाला धक्का बसला. स्थानिकांनी सांगितले की इतक्या लहान वयात हृदयविकाराच्या झटक्याने एका तरुणीचा मृत्यू अकल्पनीय होता. सोनमच्या मृत्यूने तिच्या कुटुंबाला केवळ खोल दुःखात बुडवले नाही तर संपूर्ण समाजात शोकाचे वातावरण निर्माण झाले आहे. sudden-death-in-khargone आरोग्य तज्ञांचे म्हणणे आहे की लहान वयात हृदयविकाराचा झटका येणे दुर्मिळ आहे परंतु शक्य आहे आणि अनुवंशशास्त्र, ताणतणाव आणि मानसिक आणि शारीरिक थकवा यासारखे अनेक घटक यासाठी कारणीभूत ठरू शकतात. या दुःखद घटनेमुळे तरुणांमध्ये हृदयविकारांबद्दल मोठ्या प्रमाणात सामाजिक जागरूकता निर्माण होण्याची गरज असल्याचा प्रश्नही उपस्थित झाला आहे. गावातील कुटुंब आणि मित्र सोनमच्या अकाली निधनाबद्दल शोक व्यक्त करत आहेत.