Video अरे देवा.. 30 गाड्या उभ्या उभ्या पेटविल्या : तब्बल 10 जखमी

    दिनांक :18-Oct-2025
Total Views |
गुजरात,
30 cars set on fire गुजरातच्या साबरकांठा जिल्ह्यातील माजरा गावात दोन गटांमध्ये अचानक झालेल्या हिंसक झडपीनं परिसरात सशक्त तणाव निर्माण झाला आहे. या हिंसक वादातून अनेक गाड्यांना आग लागली असून, घरांची खिडक्या तोडण्यात आल्या आहेत. या घटनेत तब्बल दहा जण जखमी झाले असून, पोलिसांनी तत्काळ कारवाई करत २० जणांना ताब्यात घेतले आहे.
 
 
30 cars set on fire
माजरा गावात ही घटना शनिवारी रात्री सुमारे दहा वाजून तीस मिनिटांपर्यंत घडली. साबरकांठा येथील डीवायएसपी अतुल पटेल यांनी स्थानिक वृत्तसंस्थेला दिलेल्या माहितीनुसार, “रात्रीच्या या तणावपूर्ण प्रसंगी दोन्ही गटांमध्ये दगडफेक आणि आगजनी झाली. त्याचबरोबर, घरांसह वाहनेही नुकसानाला सामोरे गेली.” पोलिसांनी या प्रकरणी फौजदारी विभागात ११० ते १२० जणांविरुद्ध गुन्हा नोंदवला आहे.
 
 
अतुल पटेल यांच्या म्हणण्यानुसार, या हिंसक घटना दरम्यान २० पेक्षा जास्त दुचाकी आणि १० पेक्षा अधिक चारचाकी वाहनांचे नुकसान झाले आहे. याशिवाय, काही घरांच्या खिडक्याही या संघर्षात तुटल्या आहेत. या भांडणात जखमी झालेल्यांवर तत्काळ उपचार सुरु आहेत, तसेच घटनास्थळावर पोलीस मोठ्या संख्येने तैनात आहेत.
 
 
 
पोलिसांनी सांगितले की, या दोन गटांमध्ये पूर्वापार तणाव होता आणि काल रात्री तो तणाव हिंसक वादात रूपांतरित झाला. शांती आणि सुरक्षितता सुनिश्चित करण्यासाठी परिसरात मोठ्या प्रमाणावर पोलीस बंदोबस्त ठेवण्यात आला आहे. पोलीस अधिक तपास करत असून, सर्व आरोपींवर कठोर कारवाई होणार असल्याचे आश्वासन दिले आहे. सदर हिंसाचारामुळे माजरा गावात जनजीवन विस्कळीत झाले असून, स्थानिक लोकांमध्ये भीतीचे वातावरण पसरले आहे. प्रशासन व पोलीस यंत्रणा त्वरित या घटनेवर नियंत्रण मिळवण्यासाठी कार्यरत आहेत.