वैवाहिक वादाचा भीषण अंत! पत्नी माहेरी गेली म्हणून पतीने स्वतःला लावली आग, VIDEO

    दिनांक :03-Nov-2025
Total Views |
उज्जैन 
husband-sets-himself-on-fire-ujjain रविवारी सकाळी उज्जैनच्या शिवाजी पार्क कॉलनीतील एका फर्निचर बनवणाऱ्याने स्वतःवर पेट्रोल ओतून स्वतःला पेटवून घेतले. त्याला आगीने वेढलेले पाहून लोकांमध्ये घबराट पसरली. आग विझवण्यासाठी लोकांनी त्याच्यावर बादल्याने पाण्याचा वर्षाव केला आणि पोलिसांना माहिती दिली. पोलिसांनी जखमी व्यक्तीला सरकारी चरक रुग्णालयात दाखल केले. डॉक्टरांनी सांगितले की तो ८०% पेक्षा जास्त भाजला आहे आणि त्याची प्रकृती गंभीर आहे. त्याची प्रकृती बिकट झाली आणि त्याला इंदूर येथे रेफर करण्यात आले, जिथे सोमवारी दुपारी त्याचा मृत्यू झाला.
 
husband-sets-himself-on-fire-ujjain
 
माधव नगर पोलिस ठाण्याच्या हद्दीत असलेल्या शिवाजी पार्क कॉलनीत रविवारी दुपारी ही घटना घडली. कौटुंबिक वादानंतर फर्निचर बनवणाऱ्या राजेंद्र शर्माने स्वतःला पेटवून घेतले. गंभीर भाजल्यामुळे त्याला ताबडतोब चरक रुग्णालयात नेण्यात आले, जिथे त्याची प्रकृती गंभीर असल्याने त्याला नंतर इंदूर येथे रेफर करण्यात आले. सोमवारी इंदूरमध्ये उपचारादरम्यान त्याचा मृत्यू झाला. मृत्यूपूर्वी राजेंद्रने पोलिसांना सांगितले की, "माझा साळा, शिप्रा विहार येथील रहिवासी संतोष कुमार, माझी पत्नी ज्योती आणि मुलगी माही यांना सोबत घेऊन गेला आहे. म्हणूनच मी हे पाऊल उचलले." राजेंद्रची पत्नी ज्योती शर्मा हिने पोलिसांना सांगितले की, "तो मलाही जाळून मारू इच्छित होता. तो आगीने वेढलेला माझ्याकडे धावत आला होता. तो दारू पित होता आणि जुगार खेळत होता. तो आमच्याकडून पैसे मागत होता. husband-sets-himself-on-fire-ujjain जर आम्ही त्याला पैसे दिले नाहीत तर तो मला आणि माझ्या तीन मुलींना मारहाण करायचा. त्याने यापूर्वी दोनदा आत्महत्येचा प्रयत्न केला होता."
 सौजन्य : सोशल मीडिया
सीएसपी दीपिका शिंदे यांनी सांगितले की, धार जिल्ह्यातील बदनावर येथे राहणाऱ्या राजेंद्रने कौटुंबिक वादामुळे आत्महत्या केली. त्याच्या पत्नी आणि मुलांनी आरोप केला आहे की तो त्यांना मारहाण करायचा आणि त्रास द्यायचा. त्याच्या पत्नीने २४ सप्टेंबर २०२५ रोजी नागझिरी पोलिस ठाण्यात एफआयआर दाखल केला होता आणि सहा दिवसांपूर्वीच त्याने अर्जही दाखल केला होता. राजेंद्रला त्याची पत्नी त्याच्यासोबत राहावी असे वाटत होते, म्हणून त्याने तिच्यावर दबाव आणला. husband-sets-himself-on-fire-ujjain जेव्हा त्याला कळले की ती एका नातेवाईकाकडे आहे, तेव्हा त्याने आत्महत्या केली. माहिती मिळाल्यानंतर पोलिसांनी त्याला उपचारासाठी नेले आणि नंतर इंदूरला रेफर केले, परंतु त्याचा मृत्यू झाला.