खुर्चीला बांधले,डोळ्यावर पट्टी बांधली आणि सुनेने सासूला निर्घृणपणे जाळून मारले

    दिनांक :09-Nov-2025
Total Views |
विशाखापट्टण, 
visakhapatnam-crime आंध्र प्रदेशातील विशाखापट्टणममध्ये एक धक्कादायक घटना उघडकीस आली आहे. सासू आणि सुनेमध्ये झालेल्या भांडणानंतर, सुनेने तिच्या सासूला जाळून मारले. पोलीस घटनास्थळी पोहोचले आणि तपास केल्यानंतर आरोपी सुनेला अटक केली.

visakhapatnam-crime 
 
असे वृत्त आहे की महिलेने प्रथम तिच्या सासूला खुर्चीला बांधले, नंतर तिच्या डोळ्यावर पट्टी बांधली आणि नंतर तिला जाळून टाकले. खुर्चीला बांधलेली वृद्ध सासू ओरडली, परंतु निर्दयी सुनेला दया आली नाही. वृद्ध महिलेच्या आठ वर्षांच्या नातीने भाजलेल्या तिच्या आजीला वाचवण्याचा प्रयत्न केला. visakhapatnam-crime या घटनेचे वर्णन करताना एका पोलिस अधिकाऱ्याने सांगितले की, शुक्रवारी सकाळी ललिता देवी (३०) हिने तिच्या सासू जयंती कनक महालक्ष्मी (६३) हिला तिच्या आठ वर्षांच्या मुलीसोबत पोलिस आणि दरोडेखोर खेळण्यास सांगितले आणि नंतर हा गुन्हा केला.
एका पोलिस अधिकाऱ्याने सांगितले की, ललिताने तिच्या सासूवर पेट्रोल टाकून तिला जाळून टाकले. कनक महालक्ष्मी तिच्या आणि तिच्या पतीमधील वादात हस्तक्षेप करत असल्याने ती नाराज होती. पोलिसांनी सांगितले की, ललिताची ८ वर्षांची मुलगी तिच्या आजीला वाचवण्याचा प्रयत्न करत होती, पण तिला भाजून दुखापत झाली. visakhapatnam-crime तिला उपचारासाठी रुग्णालयात दाखल करण्यात आले आहे. ललिताने तिच्या पतीला सांगितले की, तिची सासू जयंती कनक महालक्ष्मी टेलिव्हिजनमध्ये शॉर्ट सर्किट झाल्यामुळे भाजली होती. तथापि, पोलिसांनी घटनास्थळी पोहोचून प्रकरणाची चौकशी केली आणि अखेर ललिता देवी यांना अटक केली.