विधार्थ्यांचे बंदुकीच्या धाकावर बनवले अश्लील व्हिडिओ, ब्लॅकमेल करून मागितले पैसे

    दिनांक :19-Dec-2025
Total Views |
झारखंड,
students obscene videos झारखंडमधील कोडरमा येथे एक धक्कादायक घटना घडली आहे, जिथे एका विद्यार्थ्याला आणि एका मुलीला बंदुकीच्या धाकावर अश्लील व्हिडिओ बनवण्यास भाग पाडण्यात आले. त्यानंतर त्यांना ब्लॅकमेल करून पैसे मागण्यात आले. ही घटना वृंदाहा धबधब्याजवळ दिवसाढवळ्या घडली, ज्यामुळे परिसरात घबराट पसरली. व्हिडिओ आणि तक्रार दाखल झाल्यानंतर, पोलिस या प्रकरणाचा तपास करत आहेत आणि गुन्हेगारांना पकडण्याचे प्रयत्न सुरू आहेत.

व्हिडिओ  
 
 
झुमरितिलैया (कोडर्मा). झारखंडमधील कोडरमा जिल्ह्यात एक लज्जास्पद आणि धक्कादायक घटना घडली आहे. लोकप्रिय पर्यटन स्थळ असलेल्या वृंदाहा धबधब्याजवळ काही समाजकंटकांनी दिवसाढवळ्या एका महाविद्यालयीन विद्यार्थ्याला आणि एका विद्यार्थ्याला लक्ष्य केले. असा आरोप आहे की गुन्हेगारांनी त्यांना बंदुकीच्या धाकावर धमकावले, अश्लील व्हिडिओ बनवण्यास भाग पाडले आणि व्हिडिओ व्हायरल करण्याची धमकी देऊन त्यांच्याकडून हजारो रुपये उकळले. पीडितेने तिलैया पोलिस ठाण्यात लेखी तक्रार दाखल केली आहे.
तक्रारीनुसार, पुटो (चंदवारा) गावातील रहिवासी असलेला हा विद्यार्थी गुरुवारी सकाळी ९ वाजता त्याच्या वर्गमित्रासह वृंदाहा धबधब्याला भेट देण्यासाठी गेला होता. त्यावेळी बबलू यादव, राकेश उर्फ ​​भाकरू यादव आणि अजित यादव हे तीन स्थानिक तरुण तिथे आले. आरोपींनी प्रथम त्यांना शिवीगाळ आणि मारहाण करण्यास सुरुवात केली, नंतर बंदूक काढली आणि जीवे मारण्याची धमकी दिली. भीतीच्या वातावरणात त्यांनी दोघांनाही अश्लील कृत्य करण्यास भाग पाडले आणि घटनेचे चित्रीकरण केले. वारंवार विनवण्या करण्यात आल्या, परंतु गुन्हेगारांवर काहीही परिणाम झाला नाही. त्यानंतर त्यांनी व्हिडिओ व्हायरल करण्याची धमकी दिली आणि १०,००० रुपये मागितले. त्या वेळी पीडित विद्यार्थ्याकडे फक्त १०० रुपये होते. दबावाखाली, त्याने ओळखीच्या लोकांकडून पैसे उधार घेतले आणि आरोपीने दिलेल्या क्यूआर कोडमध्ये ४,६३५ रुपये ट्रान्सफर केले. तथापि, आरोपीने फोनवरून त्याला आणखी ५,००० रुपये देण्यासाठी दबाव आणत राहिला.
आरोपींविरुद्ध मागील तक्रारी
तिलैया पोलिसांनी या प्रकरणाची दखल घेतली आहे आणि तपास सुरू केला आहे. सूत्रांकडून मिळालेल्या माहितीनुसार, नामांकित आरोपींविरुद्ध खंडणी आणि शोषणाच्या अशाच तक्रारी प्राप्त झाल्या आहेत. एका पोलिस अधिकाऱ्याने सांगितले की, अर्जाच्या आधारे चौकशी सुरू आहे आणि पुरावे पडताळल्यानंतर कठोर कारवाई केली जाईल. या घटनेने पुन्हा एकदा झारखंडमधील पर्यटन स्थळांवरील सुरक्षा व्यवस्थेवर प्रश्नचिन्ह उपस्थित केले आहे.students obscene videos तरुण जोडप्यांना लक्ष्य करणाऱ्या अशा घटना वाढत आहेत, ज्यामुळे स्थानिक लोक घाबरले आहेत. हजारीबाग आणि छत्रामध्येही अशाच घटना घडल्या आहेत.