धावत्या दुचाकीत भीषण स्फोट, तरुणाच्या पायांचे अक्षरशः तुकडे; जागीच मृत्यू

    दिनांक :28-Dec-2025
Total Views |
सिहोर,  
blast-in-moving-bike-in-sehore मध्य प्रदेशातील सिहोर येथे चालत्या दुचाकीचा स्फोट झाला. स्फोट इतका शक्तिशाली होता की दुचाकीवरील व्यक्तीचे पाय तुकडे झाले आणि त्यात तो जागीच ठार झाला. ही घटना रविवारी सकाळी घडल्याचे वृत्त आहे. घटनास्थळी खराब झालेली दुचाकी आणि गंभीर जखमी तरुण पाहिल्यानंतर गावकऱ्यांनी तात्काळ पोलिसांना माहिती दिली. माहिती मिळताच इच्छावार पोलीस घटनास्थळी पोहोचले आणि तपास सुरू केला. फॉरेन्सिक टीमलाही बोलावण्यात आले.
 

blast-in-moving-bike-in-sehore 
 
प्राथमिक तपासात डिटोनेटर असल्याचा अंदाज आहे. विहीर फोडण्यासाठी हा तरुण डेटोनेटर घेऊन जात असल्याचे वृत्त आहे. या स्फोटामुळे परिसरात घबराट पसरली. blast-in-moving-bike-in-sehore पोलिस या प्रकरणाचा तपास करत आहेत आणि अपघाताचे नेमके कारण शोधण्याचा प्रयत्न करत आहेत. सिहोर जिल्ह्यातील इच्छावार अष्टा रोडवरील रामनगर गावाजवळ चालत्या दुचाकीचा स्फोट झाला. रस्त्याने जाणाऱ्यांकडून मिळालेल्या माहितीनुसार, या तरुणाचे नाव सुखराम बारेला (३०) असे आहे, जो जामली येथील रहिवासी आहे. हा तरुण वेल ब्लास्टर म्हणून काम करत होता आणि रविवारी सकाळी त्याच्या दुचाकीवरून मोठ्या प्रमाणात डेटोनेटर्स घेऊन रामनगरला जात होता. सिहोर जिल्ह्यातील इच्छावर पोलिस ठाण्याचे प्रभारी पंकज वाडेकर यांनी सांगितले की, तपास अहवाल आल्यानंतरच स्फोटके असल्याची पुष्टी होईल. या घटनेनंतर, बेकायदेशीर स्फोटकांच्या वाहतुकीचा आणि वापराचा सखोल तपास सुरू आहे. अपघातात मोटारसायकल देखील पूर्णपणे उद्ध्वस्त झाली. घटनेची माहिती मिळताच पोलिस घटनास्थळी पोहोचले. तथापि, घटनास्थळाजवळ कोणतीही संशयास्पद किंवा संवेदनशील वस्तू आढळली नाही.
एसडीओपी रोशन जैन यांनी सांगितले की, ही घटना सकाळी १० ते ११ च्या दरम्यान घडली. हा तरुण रामनगरमधील एका रेव मशीनवर पोहोचला होता तेव्हा त्याच्या मोटारसायकलचा अचानक स्फोट झाला. स्फोटात तरुणाच्या शरीराचे कंबरेखाली गंभीर नुकसान झाले आणि त्याचा जागीच मृत्यू झाला. blast-in-moving-bike-in-sehore घटनास्थळाजवळ कोणतीही संवेदनशील वस्तू आढळली नाही. घटनास्थळ सुरक्षित करण्यात आले आहे आणि एफएसएल टीमला माहिती देण्यात आली आहे. एफएसएल टीम घटनास्थळाची पाहणी करेल. चौकशीची सूचना आणि पंचनामा करण्याची प्रक्रिया घटनास्थळीच करण्यात आली आहे, वस्तुस्थितीच्या आधारे पुढील कायदेशीर कारवाई केली जाईल.