SDOच्या गाडीवर पलटा भूसाने भरलेला ट्रक; बघा भीषण अपघाताचा VIDEO

    दिनांक :29-Dec-2025
Total Views |
रामपूर, 
truck-overturned-onto-sdo-car उत्तर प्रदेशातील रामपूरमध्ये, एका ट्रक चालकाचा निष्काळजीपणा बोलेरोसाठी जीवघेणा ठरला. ट्रक बोलेरो वाहनावर उलटला, ज्यामुळे चालकाचा जागीच मृत्यू झाला. नैनिताल महामार्गावरील पहाडी गेट येथे हा अपघात झाला. भूसाने भरलेला ट्रक बोलेरो वाहनावर उलटला. या अपघातात वीज विभागाच्या एसडीओचा चालकाचा मृत्यू झाला. या अपघातामुळे नैनिताल महामार्ग दोन तासांसाठी बंद होता, ज्यामुळे वळवण्यात आला. दोन तासांनंतर ट्रक घटनास्थळावरून हटवल्यानंतरच वाहतूक पुन्हा सुरू झाली.
 
truck-overturned-onto-sdo-car
 
अपघाताची माहिती मिळताच, पोलिसांचे पथक घटनास्थळी पोहोचले. क्रेन आणि जेसीबीच्या मदतीने पोलिसांनी भूसाने भरलेला ट्रक खाली उचलला. त्यानंतर बोलेरो आणि ट्रकखाली अडकलेल्या चालकाला बाहेर काढण्यात आले. चालकाचा मृतदेह शवविच्छेदन तपासणीसाठी पाठवण्यात आला आहे. अपघाताचा सीसीटीव्ही व्हिडिओ देखील समोर आला आहे, ज्यामध्ये किरकोळ निष्काळजीपणा कसा प्राणघातक ठरू शकतो हे दिसून येते. truck-overturned-onto-sdo-car व्हिडिओमध्ये, एक बोलेरो कार रस्ता ओलांडण्याचा प्रयत्न करत असल्याचे दिसत आहे. भूसाने भरलेला एक ट्रकही जवळ येत असल्याचे दिसत आहे. दोन्ही वाहनांचे नियंत्रण सुटले नव्हते, परंतु दोघेही पुढे जाण्याची घाई करत होते. परिणामी, ट्रक चालक ब्रेक लावू शकला नाही आणि बोलेरो चालकाने वेग वाढवला. ट्रकला ओव्हरटेक करण्यासाठी जागाच उरली नाही. ट्रक प्रथम दुभाजकाला धडकला आणि नंतर बोलेरोवर उलटला.
सौजन्य : सोशल मीडिया 
जर ट्रक चालकाने ब्रेक लावला असता किंवा बोलेरो चालकाने आधी ट्रकला जाऊ दिले असते, तर हा अपघात सहज टाळता आला असता. तथापि, पुढे जाण्याच्या आग्रहामुळे, दोन्ही वाहनांनी जबरदस्तीने अशी परिस्थिती निर्माण केली की ट्रक उलटला, ज्यामुळे बोलेरो चालकाचा जीवघेणा अपघात झाला.