उज्जैन,
Poisoning-Insta reel-couple suicide : खाचरोड तहसीलमधील चंपाखेडा गावातून एक धक्कादायक घटना समोर आली आहे. एका प्रेमी जोडप्याने आधी उंदीर मारण्याचे विष प्राशन केले, नंतर इंस्टाग्रामवर एक रील पोस्ट केली आणि नंतर ३० फूट उंच पुलावरून नदीत उडी मारली. ते दुचाकीवरून उज्जैनमध्ये आले होते आणि नंतर देवास-बदनावर महामार्गावर त्यांची दुचाकी थांबवली आणि शिप्रा नदीवरील ३० फूट उंच पुलावरून उडी मारून आत्महत्या केली. बुधवारी त्यांचे मृतदेह नदीतून सापडले. मृतदेहांची ओळख पटल्यानंतर, पोलिस अधिकाऱ्यांनी त्यांच्या कुटुंबियांना घटनेची माहिती दिली. तरुणाच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर "रंग बेनूर था, जब तू करीब था... हमारी अधुरी कहानी..." ("रंग बेनूर था, जब तू करीब था... हमारी अधुरी कहानी..." हे गाणे असलेले "मिस यू" आणि रडणारा इमोजी होता.)

तपोभूमी चौक आणि चांदेसरी दरम्यान शिप्रा नदीच्या पुलावर मोटारसायकल उभी असल्याचे पाहून लोकांना संशय आला. नदीच्या पुलावर एक मोटारसायकल सोडून दिलेली पाहून रस्त्याने जाणाऱ्यांना संशय आला. नदीच्या पात्रात पाहिल्यावर त्यांना दगडांवर एक तरुण आणि एक महिला पडलेली आढळली. पोलिसांना तात्काळ माहिती देण्यात आली. नागझिरी आणि नानखेडा पोलिस ठाण्याचे पोलिस अधिकारी घटनास्थळी पोहोचले. पोहोचताच, तरुण आणि तरुणी मृत असल्याचे स्पष्ट झाले. त्यांच्या मोटारसायकल नंबरवरून त्यांची ओळख पटवण्यात आली. तरुणाचे नाव अर्जुन आहे, जो कचरू लाल बोडाना यांचा मुलगा आहे आणि तरुणी १६ वर्षांची अल्पवयीन आहे. दोघेही एकाच गावातील रहिवासी होते.
इंस्टाग्रामवर स्टेटस अपलोड केला आणि जीव सोडला
मृत तरुण अर्जुनने मृत्यूपूर्वी त्याच्या इंस्टाग्राम अकाउंटवर एक स्टेटस अपलोड केला होता. या स्टेटसमध्ये, प्रेमी जोडपे शिप्रा नदीवरील पुलावर उभे असल्याचे दिसत आहे. स्टेटसमध्ये "मिस यू" आणि रडणारा इमोजी, "रंग बेनूर था, जब तू करीब था... हमारी अधुरी कहानी..." हे गाणे समाविष्ट होते. व्हिडिओ जिथे चित्रित केला होता त्याच ठिकाणी मृतदेह सापडले. घटनास्थळी असलेल्या परिस्थितीवरून असे दिसून येते की, प्रेमसंबंध अयशस्वी झाल्यानंतर दोघांनीही प्रथम उंदीर मारण्याचे विष प्राशन केले आणि नंतर नदीच्या पुलावरून उडी मारली.
दोघेही सोमवारी संध्याकाळपासून घरातून बेपत्ता होते. पोलिसांना घटनेची माहिती मिळताच, त्यांच्या कुटुंबियांना तातडीने कळवण्यात आले आणि ओळख पटविण्यासाठी आणण्यात आले. अर्जुनने त्याच्या मोठ्या भावाची मोटार सायकल घेतली होती. मोटारसायकलवर लटकलेल्या बॅगेतून उंदीर मारण्याच्या विषाचे चार पॅकेट पोलिसांना सापडले. शिवाय, नदीकाठच्या दोघांच्या मृतदेहाजवळ उंदीर मारण्याच्या विषाचे एक रिकामे पॅकेट आढळले.
पोलिस माहिती
सीएसपी श्वेता गुप्ता यांनी घटनेची माहिती दिली. त्यांनी सांगितले की, चांदेसरी रोडवरील शिप्रा नदीच्या पुलाखाली दोन मृतदेह आढळले. सीएसपी स्वतः घटनास्थळी पोहोचले, त्यांच्यासोबत नानखेडा आणि नागझिरी पोलिस ठाण्याचे पोलिस होते. मृतदेह एका तरुणाचे आणि एका तरुणीचे होते. पोलिसांनी गुन्हा दाखल केला आहे आणि शवविच्छेदन केले आहे. शवविच्छेदन अहवालानंतरच मृत्यूचे खरे कारण कळेल. प्रथमदर्शनी हे प्रेमप्रकरणाचे प्रकरण असल्याचे दिसून येते. दोघेही उज्जैन जिल्ह्यातील खाचरोड तहसीलचे रहिवासी होते. पोलिस या प्रकरणाचा तपास करत आहेत.