अररिया,
araria-child-rape-case २ ऑक्टोबर २०२५ ची ती काळोखी रात्र होती, जेव्हा अर्धा डझन क्रूर पुरूषांनी अररिया जिल्ह्यातील बरदहा पोलीस स्टेशन परिसरातील एका छोट्याशा गावातून ७ वर्षांच्या निष्पाप मुलीचे अपहरण केले, जी तिच्या आईसोबत झोपली होती. त्यांनी बांबूच्या झाडीत तिच्यावर बलात्कार केला आणि तिला हळूहळू मरण्यासाठी सोडले. २ ऑक्टोबर हा गांधी जयंती आणि दसऱ्याचा नववा दिवस होता, जेव्हा देवी सिद्धिदात्रीची पूजा केली जाते आणि या दिवशी मुलींची पूजा करण्याची परंपरा आहे. त्याच दिवशी, त्या निष्पाप मुलीवर क्रूरतेच्या सर्व मर्यादा ओलांडल्या गेल्या आणि परिणामी, मुलीने पूर्णिया मेडिकल कॉलेज रुग्णालयात ९६ दिवसांपर्यंत प्रचंड वेदना सहन केल्या, अखेर मंगळवारी संध्याकाळी जीवनाची लढाई हरली.

विडंबना म्हणजे, पीडितेचे वडील स्थानिक पोलीस ठाण्यात चौकीदार आहेत आणि सामान्य लोकांच्या सुरक्षा व्यवस्थेचा पाया असलेला हा माणूस स्वतः न्यायाची वाट पाहत आहे. araria-child-rape-case उपचारादरम्यान ती तिच्या आई आणि कुटुंबाला अनेकदा विचारत असे, निष्पाप मुलीचे हे शब्द संपूर्ण यंत्रणेवर प्रश्नचिन्ह उपस्थित करतात: "बाबा (वडील) त्या गुन्हेगारांना शिक्षा करतील का?" स्पष्टपणे, जर आत्मा मर्त्य असेल, तर निष्पाप मुलीची भटकणारी आत्मा नक्कीच न्यायाची वाट पाहत असेल.ती दुर्गापूजेची नववी रात्र होती आणि मुलीचे वडील, बरदहा पोलिस स्टेशनमध्ये चौकीदार, जवळच्या गावात एका सांस्कृतिक कार्यक्रमात ड्युटीवर होते. मुलगी तिच्या आईसोबत घरी झोपली होती. दरम्यान, बलात्कार करणाऱ्यांच्या एका टोळीने तिला घरातून पळवून नेले, जवळच्या बांबूच्या बागेत नेले, गुन्हा केला आणि तिला रक्ताने माखलेले सोडून पळून गेले. शुद्धीवर आल्यानंतर, ती घरी परतली. घरी झोपलेली तिची आई संपूर्ण घटनेपासून अनभिज्ञ होती कारण ती नैराश्याने ग्रस्त आहे आणि दररोज रात्री झोपेच्या गोळ्या घेते.
पीडित मुलगी तिच्या वडिलांना "बाबा" म्हणत असे. araria-child-rape-case पहाटे २ वाजता ड्युटीवरून परतल्यावर तिला तिची मुलगी बेडवर वेदनेने ओरडताना आढळली. जेव्हा त्यांनी निष्पाप मुलीच्या शरीरावरून चादर काढून तिची प्रकृती तपासली तेव्हा त्यांना धक्का बसला. मुलगी केवळ रक्ताने माखलेली नव्हती तर तिच्या अंतर्गत अवयवांमधूनही रक्तस्त्राव होत होता. तिने तिच्या बाबांना संपूर्ण कहाणी सांगितली, ती कशीबशी घरी चालत जाण्यात यशस्वी झाली आणि तिला खूप थंडी वाजत होती. तिच्या कुटुंबाच्या मदतीने, तिला ताबडतोब सिक्ती रुग्णालयात नेण्यात आले, जिथे तिची प्रकृती गंभीर असल्याने तिला पूर्णिया मेडिकल कॉलेज रुग्णालयात हलवण्यात आले, जिथे ती तीन महिने आयुष्यासाठी झुंज देत होती पण शेवटी ती हरली.