प्रियकराने व्हॅलेंटाईन डेच्या दिवशी व्हिलामध्ये बोलावले, नंतर मित्रासह तिच्यावर गॅंग रेप

    दिनांक :23-Feb-2026
Total Views |
बंगळुरू,
bangalore-gang-rape-case कर्नाटकची राजधानी बंगळुरूमधून एक धक्कादायक घटना उघडकीस आली आहे. एका १९ वर्षीय महाविद्यालयीन विद्यार्थिनीला तिच्या प्रियकर आणि मित्राने ड्रग्ज देऊन सामूहिक बलात्कार केला. आरोपीने जक्कुर येथील एका खाजगी व्हिलामध्ये हा गुन्हा केला आणि तिने प्रतिकार केल्यास तिला जीवे मारण्याची धमकी दिली. पोलिसांनी अमृतहल्ली पोलिस ठाण्यात गुन्हा दाखल केला आहे.
 
bangalore-gang-rape-case
 
तक्रारीनुसार, मुलीवर तिच्या प्रियकर आणि त्याच्या मित्राने लैंगिक अत्याचार केल्याचा आरोप आहे. पोलिसांनी गुन्हा दाखल केला आहे आणि तथ्ये शोधण्यासाठी आणि कायद्यानुसार योग्य कारवाई करण्यासाठी तपास सुरू केला आहे. पीडिता बन्नेरघट्टा येथील एका खाजगी महाविद्यालयात विद्यार्थिनी आहे. तिचे पश्चिम बंगालमधील रहिवासी डिक्सिन नावाच्या तरुणावर प्रेम होते असे वृत्त आहे. पीडितेने तिच्या तक्रारीत म्हटले आहे की ती या वर्षी जानेवारीमध्ये इन्स्टाग्रामवर आरोपी प्रियकराला भेटली आणि दोघांनी चॅटिंग सुरू केले. काही दिवसांतच आरोपी डिक्सिनने त्याचे प्रेम व्यक्त केले आणि पीडितेने स्वीकारले. १४ फेब्रुवारी रोजी संध्याकाळी पीडिता एका महिला मैत्रिणीसोबत जेवायला गेली. bangalore-gang-rape-case त्यानंतर आरोपीने तिला जक्कुर येथील एका खाजगी व्हिलामध्ये भेटण्यासाठी बोलावले.
पीडितेने सांगितले की, थोड्या वेळाने बोलल्यानंतर तिला जबरदस्तीने गुलाबी रंगाची गोळी देण्यात आली, ज्यामुळे ती बेशुद्ध पडली. त्यानंतर डिक्सिन आणि त्याचा मित्र निखिल यांनी तिच्यावर लैंगिक अत्याचार केले. पीडितेने गंभीर आरोप केले आहेत की तिच्या प्रियकराने तिला प्रेमाचे आमिष दाखवून तिच्यावर बलात्कार केला. bangalore-gang-rape-case पीडितेच्या म्हणण्यानुसार, निखिलने दुसऱ्या दिवशी सकाळी तिला जाऊ दिले आणि जर तिने ही घटना कोणाला सांगितली तर तिला जीवे मारण्याची धमकी दिली. भीती आणि धक्क्यामुळे पीडिता गप्प राहिली, परंतु नंतर तिच्या कुटुंबाला कळवले आणि पोलिस तक्रार दाखल केली. पोलिसांनी गुन्हा दाखल करून तपास सुरू केला आहे.