लखनौ,
lucknow arnav murder case उत्तर प्रदेशातील लखनौच्या चौक परिसरात, एका सावत्र आई आणि वडिलांनी ५ वर्षांच्या अर्णवला मारहाण केल्याचा आरोप आहे. आरोपीच्या घरी मोठा गोंधळ उडाला. पोलिस दोन्ही आरोपींना घेऊन पोहोचले तेव्हा परिसरातील रहिवाशांनी त्यांच्यावर हल्ला करण्याचा प्रयत्न केला. रागाच्या भरात आरोपीला मारहाणही करण्यात आली. पोलिसांच्या उपस्थितीत घराबाहेर मोठा गोंधळ उडाला. शेजाऱ्यांनी आरोपी वडिलांना शिवीगाळ केली आणि चापट मारली.
अर्णवच्या पालकांना बेदम मारहाण करण्यात आली.
खरं तर, ५ वर्षांच्या अर्णवच्या आई आणि वडिलांवर त्याला बेदम मारहाण केल्याचा आरोप आहे. त्यांनी त्याला इतके वाईट मारहाण केली की त्याचा जागीच मृत्यू झाला. शवविच्छेदन अहवालात अर्णवच्या शरीरावर मृत्यूपूर्वी झालेल्या मारहाणीमुळे आणि काही दिवसांपूर्वी झालेल्या जखमा आढळून आल्या. यावरून अर्णवला त्याच्या सावत्र आई आणि वडिलांनी घरीच मारहाण केल्याचे सिद्ध होते.
जखमा लपवण्यासाठी त्यांना पूर्ण बाह्यांचे टी-शर्ट घालण्यास भाग पाडण्यात आले. चौक पोलिसांनी दोन्ही आरोपी जोडप्यांना अटक केली आहे, परंतु परिसरातील लोकांचा संताप शिगेला पोहोचला आहे. अर्णवची आजी आणि मामा म्हणतात की त्यांना कधीही अर्णवला भेटू दिले जात नव्हते आणि उन्हाळ्याच्या महिन्यांत त्याच्या जखमा इतरांना दिसू नयेत म्हणून त्याला पूर्ण बाह्यांचे टी-शर्ट आणि मंकी कॅप घालण्यास भाग पाडण्यात आले होते.
आरोपीच्या घरी मोठा गोंधळ उडाला.
अर्णवचे वडील व्यवसायाने वकील आहेत. अर्णवची सावत्र आई घरी एका बुटीकमध्ये काम करत होती. परिसरातील लोक दोघांनाही फाशीची शिक्षा देण्याची मागणी करत आहेत. यानंतर, मोठा पोलिस दल घरी पोहोचला आणि आरोपी जोडप्याला सुरक्षितपणे बाहेर काढले, परंतु या दरम्यान, घटनास्थळी मोठा गोंधळ उडाला.
पोस्टमॉर्टम रिपोर्टमध्ये छळ झाल्याचे उघड झाले
डीसीपी पश्चिम विश्वजीत श्रीवास्तव म्हणाले की, दोन्ही आरोपींना अटक करण्यात आली आहे. पोस्टमॉर्टम रिपोर्टमध्ये मुलाच्या शरीरावर अनेक जखमा आढळून आल्या. सावत्र आई मुलाला छळत असल्याचेही समोर आले. पोलिस संरक्षणात असताना, काही लोकांनी घटनास्थळी आरोपीवर हल्ला करण्याचा प्रयत्न केला; त्यांना सुरक्षितपणे बाहेर काढण्यात आले.