मुंबई,
mumbai-crime-news : मुंबईतील मुलुंड रेल्वे स्थानकावर कौटुंबिक वादातून एक भयंकर प्रकार घडला. सततच्या वादातून संतापलेल्या राजू गुप्ताने आपल्या पत्नी पुष्पा गुप्ताला धावत्या लोकलसमोर ढकलले. या भीषण घटनेत महिला जागीच ठार झाली. या घटनेचा १३ वर्षांचा मुलगा साक्षीदार बनला.
पोलिसांच्या त्वरित कारवाईमुळे आरोपी पती राजू गुप्ताला अवघ्या २० तासांत सुरत येथून अटक करण्यात आली. घटनास्थळी त्याच्या पत्नीने घटस्फोटाची मागणी केली होती. संतापलेल्या पतीने हा निर्णय अमान्य धरत ही हिंसक कृती केली.
मुंबई रेल्वे पोलिसांनी घटनास्थळी तांत्रिक तपास करून आरोपीचा माग काढला आणि सुरत गुन्हे शाखेच्या मदतीने त्याला तुरुंगात नेले. ही घटना मुंबईच्या नागरिकांसाठी धक्कादायक ठरली असून कौटुंबिक वादातून घडलेल्या हिंसाचाराची गंभीरता पुन्हा एकदा उघड झाली आहे.