नागपूर,
Besa-Pipla Nagar बेसा-पिपळा नगर पंचायततर्फे उभारण्यात आलेली पिण्याच्या पाण्याची पाणपोई सध्या बंद पडल्यामुळे स्थानिक नागरिकांना मोठ्या प्रमाणात त्रास सहन करावा लागत आहे. वाढत्या उन्हाळ्यात पिण्याच्या पाण्याची गरज असताना ही सुविधा बंद असल्याने नागरिकांमध्ये नाराजी व्यक्त होत आहे.
सार्वजनिक ठिकाणी उभारलेली ही पाणपोई नागरिकांसाठी मोठा दिलासा ठरत होती, मात्र काही दिवसांपासून बंद असल्यामुळे प्रवासी तसेच स्थानिक रहिवाशांना पाण्यासाठी इतरत्र जावे लागत आहे. Besa-Pipla Nagar विशेषतः ज्येष्ठ नागरिक, महिला आणि लहान मुलांना या समस्येमुळे अधिक त्रास होत आहे.
स्थानिकांच्या म्हणण्यानुसार, पाणपोईची वेळेवर देखभाल व दुरुस्ती न केल्यामुळे ही अडचण निर्माण झाली आहे. नागरिकांचा आग्रह आहे की नगर पंचायत प्रशासनाने तातडीने याकडे लक्ष देऊन पाणपोई पुन्हा सुरू करावी. Besa-Pipla Nagar दरम्यान, प्रशासनाने या समस्येची दखल घेऊन लवकरात लवकर उपाययोजना करावी, अशी अपेक्षा व्यक्त केली जात आहे.