दिवसाढवळ्या अपहरणाचा प्रयत्न; गुंडांची हवा टाईट, आरोपींची धिंड!

    दिनांक :14-Jun-2026
Total Views |
भिंड,
attempt-to-kidnap : शनिवारी भिंड जिल्ह्यातील ग्रामीण पोलीस ठाण्याच्या हद्दीत दिवसाढवळ्या एका आलिशान गाडीतून एका तरुणावर हल्ला करून त्याचे अपहरण करण्याचा प्रयत्न केल्याची घटना उघडकीस आली आहे. ही घटना जुन्या वैमनस्यातून घडल्याचे सांगितले जात आहे, ज्यात अर्धा डझनहून अधिक आरोपींनी तरुणावर हल्ला करून त्याला गाडीत ओढले. तरुणाचे अपहरण केल्यानंतर, आरोपींनी त्याला एका थार गाडीत बसवून गावातील स्मशानभूमीत नेले. घटनेची माहिती मिळताच पोलिसांनी तातडीने कारवाई करत तीन आरोपींना अटक केली, तर काही जण अद्याप फरार आहेत.
 
attempt-to-kidnap
 
 
 
जुन्या वैमनस्यातून अपहरणाचा प्रयत्न
 
मिळालेल्या माहितीनुसार, राजपूत नगरचा रहिवासी असलेला अभिषेक भदौरिया पार्क मोहल्ल्यातील एका किराणा दुकानासमोर उभा होता. तेव्हा राज बघेल, भुरे उर्फ ​​शिवम, सूर्या आणि चंदन हे त्यांच्या साथीदारांसह दोन गाड्यांमधून आले. मिळालेल्या माहितीनुसार, जुन्या वैमनस्यातून राज बघेलने अभिषेकवर पिस्तुलाच्या दस्त्याने हल्ला केला. त्यानंतर, आरोपी कृष्णा राजवत, इंदल आणि गोपाल राजवत हे एका थार गाडीतून घटनास्थळी आले आणि अभिषेकला मारहाण करून गाडीत ओढत नेऊन त्याचे जबरदस्तीने अपहरण केले.
 
हल्ल्यानंतर हत्येचा प्रयत्न
 
आरोपी त्या तरुणाला बाबेडी गावातील स्मशानभूमीत घेऊन गेले, जिथे त्याला मारहाण करण्यात आली आणि जीवे मारण्याची धमकी देण्यात आली. घटनेची माहिती मिळताच, ग्रामीण पोलीस ठाण्याने तात्काळ कारवाई केली आणि आरोपींच्या शोधात परिसरात छापा टाकला. ग्रामीण पोलीस ठाण्याचे प्रभारी शिव प्रताप राजवत यांच्या नेतृत्वाखाली पोलिसांनी परिसर सील केला आणि आरोपी राज बघेल, कृष्णा राजवत आणि गोपाल राजवत यांना अटक केली. इतर अनेक आरोपींचा शोध अद्याप सुरू आहे.
 
अटक केलेल्या आरोपींची मिरवणूक काढली
 
पोलीस अधीक्षक सूरज कुमार वर्मा यांच्या गुन्हेगारीविरोधी शून्य-सहिष्णुता धोरणांतर्गत, पोलिसांनी ज्या परिसरात आरोपींनी गुन्हा केला होता, त्या परिसरात अटक केलेल्या आरोपींची मिरवणूक काढली. मिरवणुकीदरम्यान, आरोपी 'गुन्हा करणे हे पाप आहे' अशा घोषणा देताना दिसले. पोलिसांनी सांगितले की, फरार आरोपींना लवकरच अटक करण्यात येईल आणि या प्रकरणी पुढील कायदेशीर कारवाई केली जाईल.