दरोड्याचा छडा! पोलीस चकमकीत ४ गुन्हेगार अटक, दोघांच्या पायात गोळी

    दिनांक :12-Jul-2026
Total Views |
ग्रेटर नोएडा,
robbery-case : ग्रेटर नोएडाच्या सूरजपूर पोलीस ठाण्याच्या हद्दीत पोलीस आणि दरोडेखोरांमध्ये झालेल्या चकमकीत, पॅरामाउंट सोसायटीमध्ये एका महिलेला ओलीस ठेवून लाखो रुपयांचे दागिने आणि रोकड लुटणाऱ्या चार गुन्हेगारांना अटक करण्यात आली आहे. या चकमकीत दोन गुन्हेगारांच्या पायाला गोळी लागली असून, त्यांना उपचारासाठी रुग्णालयात पाठवण्यात आले आहे.
 

robbery-case 
 
 
 
संपूर्ण प्रकरण काय आहे?
 
मिळालेल्या माहितीनुसार, गुन्हेगार पॅरामाउंट सोसायटीमधील एका घरात घुसले, एका महिलेला ओलीस ठेवले आणि त्यानंतर लाखो रुपयांचे दागिने आणि रोकड घेऊन फरार झाले. पोलीस आयुक्त लक्ष्मी सिंह यांच्या सूचनेनुसार, या घटनेचा छडा लावण्यासाठी डीसीपी शैलेंद्र सिंह यांच्या नेतृत्वाखाली अनेक पोलीस पथके तयार करण्यात आली होती.
 
पोलिसांच्या सक्रिय कारवाईदरम्यान, सूरजपूर पोलीस ठाण्याच्या हद्दीत चकमक झाली. प्रत्युत्तरादाखल केलेल्या कारवाईत दोन गुन्हेगार जखमी झाले आणि शोधमोहिमेदरम्यान दोघांना अटक करण्यात आली. हे चारही गुन्हेगार कुख्यात गुन्हेगार आहेत. वीरपालवर १७ गुन्हे दाखल आहेत आणि विजय हा टॅक्सी भाड्याने देणारा टॅक्सी चालक आहे.
 
त्याच्यावरही अनेक गुन्हे दाखल आहेत, तसेच अर्जुन आणि अवधेश यांच्यावरही अनेक गुन्हे दाखल आहेत. हे चौघेही मित्र असून कासगंजचे रहिवासी आहेत. पोलिसांनी सोन्याचे दागिने आणि विदेशी चलनासह चोरीला गेलेला आणि लुटलेला सर्व माल जप्त केला आहे. पोलिसांनी आरोपींकडून चोरीचा माल, चार बेकायदेशीर पिस्तूल, काडतुसे आणि गुन्ह्यात वापरलेली कारही जप्त केली आहे.