महिला नर्तकीसमोर पिस्तूलाची दादागिरी!

    दिनांक :05-Jul-2026
Total Views |
नालंदा,
brandishing a pistol बिहारमधील नालंदा जिल्ह्यातील शिलाव पोलीस ठाण्याच्या हद्दीतील थानू बिघा गावातील एका सांस्कृतिक कार्यक्रमाचा व्हिडिओ सोशल मीडियावर मोठ्या प्रमाणात व्हायरल झाला आहे. या व्हिडिओमध्ये एक तरुण सार्वजनिक कार्यक्रमादरम्यान कथितपणे गावठी पिस्तूल हातात घेऊन महिला नर्तकीसोबत नाचताना दिसत असल्याने कायदा आणि सुव्यवस्थेवर प्रश्न उपस्थित झाले आहेत. या घटनेची पोलिसांनी दखल घेत तपास सुरू केला आहे.

female-dancer 
 
मिळालेल्या माहितीनुसार, हा व्हिडिओ १ जुलै २०२६ रोजी आयोजित करण्यात आलेल्या एका ऑर्केस्ट्रा कार्यक्रमातील असल्याचे सांगितले जात आहे. कार्यक्रमात भोजपुरी गाण्यांवर नृत्य सुरू असताना काही युवक मंचासमोर नाचत होते. त्याचवेळी एका तरुणाच्या हातात पिस्तुलासारखे दिसणारे शस्त्र असल्याचे व्हिडिओमध्ये दिसते. संबंधित तरुण महिला नर्तकीजवळ जाऊन ते शस्त्र दाखवत असल्याचाही आरोप करण्यात आला आहे.
 
व्हायरल झालेल्या दृश्यांमध्ये संबंधित तरुण महिला नर्तकीला ते शस्त्र देण्याचा प्रयत्न करत असल्याचे दिसते. मात्र, नर्तकीने ते स्वीकारण्यास नकार दिल्याचेही व्हिडिओत दिसून येत आहे. या प्रकारामुळे सार्वजनिक कार्यक्रमात सुरक्षेचा प्रश्न पुन्हा ऐरणीवर आला आहे. घटनेनंतर स्थानिक नागरिकांनी अशा कार्यक्रमांमध्ये शस्त्रे घेऊन फिरणाऱ्यांवर कठोर कारवाईची मागणी केली आहे. कार्यक्रमादरम्यान एखादी गंभीर घटना घडली असती तर त्याला जबाबदार कोण, असा सवालही उपस्थित केला जात आहे.
 
दरम्यान, शिलाव पोलीस ठाण्याचे प्रभारी धर्मेंद्र कुमार यांनी सांगितले की, व्हायरल व्हिडिओची सखोल चौकशी सुरू असून त्यातील तथ्यांची पडताळणी केली जात आहे. तपासात आरोप सत्य आढळल्यास संबंधित व्यक्तींविरुद्ध कायदेशीर कारवाई करण्यात येईल, असे त्यांनी स्पष्ट केले.