शाहीर शेख दुसऱ्यांदा झाला बाबा ...?

    दिनांक :01-Jan-2024
Total Views |
मुंबई,  
Shaheer Sheikh became father प्रसिद्ध टीव्ही अभिनेता शाहीर शेख त्याच्या व्यावसायिक आयुष्यासोबतच वैयक्तिक आयुष्यासाठीही ओळखला जातो. अभिनेत्याने 2020 मध्ये त्याची गर्लफ्रेंड रुचिका कपूरसोबत कोर्ट मॅरेज केले होते, त्यानंतर या जोडप्याने 2021 मध्ये मुलगी अनायाचे स्वागत केले. आता ही जोडी दुसऱ्यांदा आई-वडील झाल्याची बातमी आहे. रुचिकाने दुसऱ्यांदा मुलीला जन्म दिल्याचे बोलले जात आहे. मात्र, या जोडप्याकडून अद्याप कोणतेही वक्तव्य आलेले नाही.

Shaheer Sheikh became father
शाहीर शेखची पत्नी रुचिका कपूरने 31 डिसेंबर 2023 रोजी तिच्या इंस्टाग्रामवर एक फोटो शेअर केला होता, ज्यानंतर ती दुसऱ्यांदा आई झाल्याची बातमी वेगाने पसरत आहे. हा फोटो शेअर करत रुचिकाने कॅप्शनमध्ये लिहिले की, "बहीण असण्याची पुढची सर्वात चांगली गोष्ट म्हणजे खरोखर काहीही नाही. कशाचीही तुलना होऊ शकत नाही. Shaheer Sheikh became father राम-लक्ष्मणची जोडी. अनया आणि निसर्ग." फोटोमध्ये अनाया गुलाबी रंगाच्या फ्रॉकमध्ये तर कुदरत निळ्या आणि लाल रंगाच्या ड्रेसमध्ये दिसत आहे. फोटोमध्ये दोघेही एकमेकांना प्रेमाने मिठी मारत आहेत.
सध्या हा अभिनेता क्रिती सेननसोबत 'दो पट्टी' या चित्रपटातून बॉलिवूडमध्ये पदार्पण केल्यामुळे चर्चेत आहे. शशांक चतुर्वेदी दिग्दर्शित या चित्रपटाचे शूटिंग नुकतेच पूर्ण झाले आहे. मात्र, याआधी तो पौराशपूर वेब सीरिजमध्ये साइड रोल करताना दिसला आहे. शशांक चतुर्वेदीचा 'दो पत्ती' हा एक मिस्ट्री थ्रिलर चित्रपट असेल, ज्यामध्ये क्रिती सेनन, शाहीर शेख आणि काजोल एकत्र दिसणार आहेत.