मेरठ,
youth-shot-dead-in-meerut मुस्कान ब्लू ड्रम घटनेनंतर, मेरठमध्ये पुन्हा एकदा दहशत आणि भीतीचे वातावरण निर्माण झाले आहे. एका तरुणाने त्याच्या मित्राची छातीत तीन गोळ्या झाडून हत्या केली. हत्येमागील हेतू अद्याप स्पष्ट झालेला नाही. तथापि, मेरठमधील हा पहिलाच खून आहे जिथे व्हिडिओ बनवून व्हायरल करण्यात आला आहे. या घटनेमुळे परिसरात भीतीचे वातावरण निर्माण झाले आहे.

आरोपीने काही सेकंदातच त्याच्या मित्रावर तीन गोळ्या झाडल्या. हत्येच्या या ११ सेकंदांच्या व्हिडिओमुळे मेरठमधील कायदा आणि सुव्यवस्थेची परिस्थिती उघड झाली आहे. सुरुवातीला हा व्हिडिओ चित्रपटातील दृश्यासारखा वाटत होता. तथापि, थोड्या वेळाने हे स्पष्ट झाले की हा गोळीबाराचा दृश्य नाही तर एक भयानक घटना आहे. मेरठच्या लिसाडी गेट परिसरात घडलेल्या भयंकर हत्याकांडाचा व्हिडिओ समोर आला आहे. एका तरुणाने पिस्तूलातून गोळ्या झाडल्या, तर दुसरा तरुण त्याच वेळी मोबाईलवर संपूर्ण घटना शूट करत होता. व्हिडिओ बनवणाऱ्या साथीदाराच्या इशाऱ्यावर हातात पिस्तूल असलेल्या आरोपीने जमिनीवर पडलेल्या आदिलवर सलग तीन गोळ्या झाडल्या. youth-shot-dead-in-meerut आदिल हा लिसाडी गेट परिसरातील रहिवासी होता. तीन गोळ्या झाडल्यानंतर आरोपी युवक बाईकवर बसून पळून गेले. ही हत्या केवळ आदिलचा खून करण्यासाठी नव्हती, तर मेरठमध्ये दहशत आणि वर्चस्व प्रस्थापित करण्यासाठी करण्यात आल्याचे स्पष्ट दिसते.
सौजन्य : सोशल मीडिया
बुधवारी, मेरठमध्ये तीन खून झाले, तीन वेगवेगळ्या पोलिस स्टेशन परिसरात तीन मृतदेह आढळले. मेरठच्या लोहिया नगर पोलिस स्टेशन परिसरातील नरहडा येथील एका ट्यूबवेलजवळ एका तरुणाचा मृतदेह आढळल्याने खळबळ उडाली. सुरुवातीला त्याची ओळख पटली नव्हती, परंतु नंतर लिसाडी गेट पोलिस स्टेशन परिसरातील आदिल म्हणून त्याची ओळख पटली. दुसऱ्या दिवशी, गुरुवारी, आदिलच्या गोळीबाराचा व्हिडिओ व्हायरल झाला. youth-shot-dead-in-meerut आदिलच्या कुटुंबाने लोहिया नगर पोलिस स्टेशनमध्ये सहा जणांविरुद्ध गुन्हा दाखल केला आहे. तथापि, आदिलला बेशुद्ध करून गोळी मारण्यात आली होती की भीती पसरवण्यासाठी त्याला मारल्यानंतर गोळी मारण्यात आली होती हे तपासात आहे. एसएसपी डॉ. विपिन ताडा यांनी सांगितले की व्हिडिओमध्ये दिसणारा तरुण त्याचा मित्र होता. हत्येमागील कारण तपासले जात आहे.