संभळ,
brutally murdered मेरठमधील मुस्कानने तिच्या प्रियकरासह तिच्या पतीचे तुकडे करून ड्रममध्ये फेकल्याच्या घटनेप्रमाणेच, संभळमधील चंदौसी येथील एका पत्नीनेही तिच्या पतीची निर्घृण हत्या केली आहे. त्यांनी प्रथम हातोडा आणि रॉडने त्याची हत्या केली, नंतर ग्राइंडरने मृतदेहाचे तुकडे केले. त्यांनी मान कापली आणि हात आणि पायही कापले. त्यांनी धड एका नाल्यात फेकले आणि उर्वरित शरीराचे भाग राजघाट येथे गंगेत फेकले. शिवाय, गुन्हा केल्यानंतर, पत्नीने पोलिस स्टेशनमध्ये बेपत्ता व्यक्तीची तक्रार देखील दाखल केली.
संभळमधील चंदौसी येथील एक हृदयद्रावक घटना उघडकीस आली आहे.
पोलिसांच्या म्हणण्यानुसार, १५ डिसेंबर रोजी शहरालगत असलेल्या पत्रुआ गावात एका नाल्यात एक विकृत आणि कुजलेला मृतदेह आढळला. डोके, हातपाय आणि इतर अवयव गायब होते. दोन दिवसांनंतर, मृतदेहाच्या कापलेल्या एका हातावर "राहुल" हे नाव कोरलेले आढळले, ज्यामुळे त्याची ओळख पटविण्यासाठी पुढील तपास सुरू झाला.
यादरम्यान, असे आढळून आले की सुमारे एक महिन्यापूर्वी, चुन्नी मोहल्ला येथील रहिवासी रुबीने तिचा पती राहुल बेपत्ता असल्याची तक्रार केली होती. तपासात असे दिसून आले की रुबीचे त्याच परिसरातील रहिवासी गौरवशी अवैध संबंध होते, ज्याचा राहुलने सतत विरोध केला होता. १८ नोव्हेंबर रोजी राहुलने रुबी आणि गौरवला आक्षेपार्ह स्थितीत पाहिले.
राहुलच्या हत्येचा आरोपी गौरव.
नाल्यात फेकलेला धड, इतर विच्छेदित शरीराचे अवयव गंगेत फेकले. त्यावेळी राहुलने गौरव आणि रुबीवर हल्ला केला आणि त्यांना बदनाम करण्याची आणि त्यांना नग्न करून परिसरात फिरवण्याची धमकी दिली. रुबी आणि तिचा प्रियकर गौरवने राहुलवर हल्ला केला आणि नंतर त्याच्या हत्येचा कट रचला. हत्येनंतर, गौरवने १९ नोव्हेंबर रोजी मृतदेहाचे तुकडे करण्यासाठी ग्राइंडर खरेदी केले.
रुबीने बाजारातून पॉलिथिनची पिशवी खरेदी केली. डोके आणि हातपाय एका पिशवीत भरून गंगा नदीत फेकून देण्यात आले. पोलिसांनी धड शोधून काढले, पण डोके आणि हातपाय वाहून गेले. तिने तिच्या प्रियकराच्या मदतीने तिच्या पतीची निर्घृणपणे हत्या केली, त्याचे हातपाय आणि मान ग्लायडरने कापून टाकली.
रुबीच्या ओळखीवरून, मृतदेह वाहून नेण्यासाठी वापरलेली स्कूटर, एक चारचाकी वाहन, एक ग्लायडर, एक ब्रश आणि इतर वस्तू जप्त करण्यात आल्या. पोलीस अधीक्षक कृष्णकुमार विश्नोई यांनी सांगितले की, पत्नी रूबी आणि तिचा प्रियकर गौरव, ज्यावर हत्येचा आरोप आहे, त्यांच्यावर आरोप ठेवण्यात आले आहेत.brutally murdered त्यांनी संपूर्ण घटना एकत्रितपणे घडवून आणल्याचा आरोप आहे. राहुलचे डोके, हातपाय आणि पाय अद्याप सापडलेले नाहीत. आरोपींवर खटला चालवण्यास मदत करण्यासाठी डीएनए नमुने घेण्यात आले आहेत.