दिल्ली विद्यापीठाच्या दोन महाविद्यालयांना बॉम्बची धमकी!

03 Dec 2025 14:39:31
नवी दिल्ली,
Bomb threat : गेल्या महिन्यातच, लाल किल्ल्याजवळ झालेल्या कार बॉम्बस्फोटाने राष्ट्रीय राजधानी हादरली. बुधवारी, दिल्ली विद्यापीठाच्या दोन महाविद्यालयांना बॉम्बच्या धमक्या मिळाल्या. ही धमकी ईमेलद्वारे पाठवण्यात आली होती. सुरक्षा तपासणीसाठी तातडीने अनेक एजन्सी घटनास्थळी पोहोचल्या. तथापि, दिल्ली पोलिसांनी सांगितले की आतापर्यंत काहीही संशयास्पद आढळले नाही.
 
  
blast
 
उत्तर दिल्लीतील रामजस कॉलेज आणि दक्षिण दिल्लीतील देशबंधू कॉलेजला ईमेल धमक्या मिळाल्याचे एका अधिकाऱ्याने सांगितले. उत्तर जिल्हा डीसीपी राजा बांठिया म्हणाले, "रामजस कॉलेजचे प्राचार्य यांनी अधिकाऱ्यांना कळवले की पहाटे १:५९ वाजता एक धमकीचा ईमेल आला आहे. त्यानंतर, दिल्ली पोलिस आणि बॉम्बशोधक पथक कॅम्पसमध्ये पोहोचले आणि तपास सुरू केला."
डीसीपी म्हणाले की पोलिसांनी संपूर्ण परिसराला घेराव घातला आहे आणि कॅम्पसच्या सर्व इमारती आणि मोकळ्या जागांची तपासणी सुरू केली आहे. त्यांनी पुढे सांगितले की आतापर्यंत कोणतीही संशयास्पद वस्तू सापडलेली नाही.
 
कॉलेजला बॉम्बची धमकी मिळण्याची ही पहिलीच वेळ नाही. यापूर्वी, दिल्लीतील विमानतळ, शाळा आणि अनेक संस्थांना अशाच प्रकारच्या धमक्या मिळाल्या आहेत. तथापि, प्रत्येक वेळी हे धोके खोटे असल्याचे दिसून आले आहे.
Powered By Sangraha 9.0