दोन मुलांची आई आणि तुरुंग अधिकाऱ्याशी संबंध!

06 Dec 2025 10:10:10
समस्तीपूर,
Relationship with a prison officer बिहारच्या समस्तीपूर जिल्ह्यातील एसपी कार्यालयात शुक्रवारी धक्कादायक प्रकार घडला. अनेक दिवस न्यायाची मागणी करत कार्यालयाच्या परिसरात थांबलेल्या दोन लहान मुलांसह आलेल्या महिलेने अचानक भावनिक आवेशात स्वतःचे मनगट कापून घेतले. या अनपेक्षित घटनेने पोलिस कर्मचाऱ्यांमध्ये गोंधळ उडाला. लगेचच महिला पोलिस आणि शहर पोलिसांनी तिला तातडीने समस्तीपूर सदर रुग्णालयात दाखल केले, जिथे तिच्यावर उपचार सुरू आहेत. ही महिला दलसिंहसराय येथील कोनेला उपकारागृहाचे सहाय्यक तुरुंग अधीक्षक आदित्य कुमार यांच्यावर गंभीर आरोप करत आहे. ती स्वतःला आदित्य कुमारची पत्नी असल्याचे सांगते, मात्र अधिकारी हा दावा कटाक्षाने नाकारत आहेत. याच कारणासाठी ती आपल्या दोन मुलांसह अनेक दिवसांपासून एसपी कार्यालयात न्याय मागण्यासाठी बसली होती. सलग मिळणाऱ्या निराशेने त्रस्त होऊन तिने अखेर मनगट कापण्याचा टोकाचा निर्णय घेतल्याचा आरोप करण्यात येत आहे.
 
 

Relationship with a prison officer 
 
पोलिस विभाग या प्रकरणावर अद्याप अधिकृत प्रतिक्रिया देण्यास टाळाटाळ करत असला तरी, या घटनेमुळे सुरक्षा व्यवस्थेबद्दल आणि महिलेने केलेल्या गंभीर आरोपांबद्दल अनेक प्रश्न निर्माण झाले आहेत. पोलिसांनी चौकशी सुरू केली असून संपूर्ण प्रकरणाची तथ्य पडताळणी केली जात आहे. दरम्यान, महिलेने माध्यमांसमोर काही खाजगी व्हिडिओ सादर केले असून, त्यामध्ये तिने आपल्यावर झालेल्या कथित अत्याचारांचे वर्णन केले आहे. तिचा दावा आहे की २०२२ मध्ये गया येथील एका मंदिरात तिने आणि आदित्य कुमार यांनी विवाह केला होता आणि ते दोघे पती-पत्नीप्रमाणे एकत्र राहत होते. महिलेचे हे तिचे दुसरे लग्न असून, पहिल्या विवाहातून तिला दोन मुले आहेत.
 
 
पहिल्या पतीपासून विभक्त होण्यासाठी तिने गया न्यायालयात घटस्फोटाची प्रक्रिया सुरू केली होती आणि त्याच काळात तिची ओळख आदित्य कुमारशी झाली. महिलेचे म्हणणे आहे की आदित्य कुमार तिच्या मुलांबद्दल जाणून होता आणि त्यांच्यावरही प्रेम करत होता. सुरुवातीला तिला स्वीकारण्यास तो तयार होता, मात्र तिची आणि तिच्या पालकांची पोलिस अधीक्षकांशी भेट झाल्यानंतर त्याने अचानक आपला निर्णय बदलला. आदित्यकडून मिळालेल्या या नकारामुळे ती मानसिकरीत्या कोसळली आणि राग-निराशेच्या भरात तिने स्वतःला इजा केली. सध्या महिलेची प्रकृती स्थिर असल्याचे सांगण्यात येत असून, पोलिस या संपूर्ण प्रकरणाची सखोल चौकशी करत आहेत.
Powered By Sangraha 9.0