नवी दिल्ली,
rohit-refuses-to-eat-cake भारतीय क्रिकेट संघाचा माजी कर्णधार रोहित शर्माने त्याच्या तंदुरुस्तीवर खूप मेहनत घेतली आहे. त्याने १० किलोपेक्षा जास्त वजन कमी केले आहे. रोहितने २०२७ च्या एकदिवसीय विश्वचषकात खेळण्यासाठी हे प्रयत्न केले आहेत. तो कोणत्याही किंमतीत या विश्वचषकात खेळू इच्छितो आणि म्हणूनच तो त्याचे सर्व प्रयत्न करत आहे. स्वतःला तंदुरुस्त ठेवण्यासाठी, रोहितने केक खाण्यास नकार देखील दिला.

भारताने तिसऱ्या एकदिवसीय सामन्यात दक्षिण आफ्रिकेचा पराभव केला. सामन्यानंतर, हॉटेलमध्ये विजयाचा आनंद साजरा करण्यात आला, जिथे रोहितने केक खाण्यास नकार दिला. rohit-refuses-to-eat-cake या तिसऱ्या आणि निर्णायक सामन्यात रोहितने ७५ धावांची खेळी केली. त्याच्या खेळीत, उजव्या हाताच्या फलंदाजाने ७३ चेंडूंचा सामना केला आणि सात चौकार आणि तीन षटकार मारले. रोहितने यशस्वी जयस्वालसह पहिल्या विकेटसाठी १५५ धावा जोडल्या. रोहितला केशव महाराजने बाद केले. भारताने आणखी एकही विकेट गमावली नाही. जयस्वालने नाबाद ११६ धावा केल्या आणि विराट कोहलीने नाबाद ६५ धावा केल्या आणि संघाला विजय मिळवून दिला. जेव्हा संघ हॉटेलमध्ये पोहोचला तेव्हा केक कापून विजय साजरा करण्यात आला. सामनावीर म्हणून निवडण्यात आलेल्या जयस्वालने केक कापला आणि रोहितला दिला. त्यानंतर रोहित म्हणाला, "मी खात नाहीये, मी पुन्हा जाड होईन."
सौजन्य : सोशल मीडिया
दक्षिण आफ्रिकेविरुद्धच्या मालिकेत रोहितने शानदार फलंदाजी केली. त्याने तीनपैकी दोन सामन्यांमध्ये अर्धशतके झळकावली आणि दोन्ही सामन्यांमध्ये भारताने विजय मिळवला. रांचीमध्ये खेळल्या गेलेल्या पहिल्या एकदिवसीय सामन्यात रोहितने ५१ चेंडूत ५७ धावा केल्या. दुसऱ्या सामन्यात तो फक्त १४ धावा करू शकला. rohit-refuses-to-eat-cake तिसऱ्या सामन्यात रोहितने पुन्हा एकदा आपले कौशल्य दाखवले, शानदार फलंदाजी करत संघाच्या विजयाचा पाया रचला.