खंडवा,
gang rape in Khandwa मध्य प्रदेशातील खंडवा जिल्ह्यातून एक हृदयद्रावक घटना समोर आली आहे. जिल्ह्यातील एका ग्रामीण भागात, नराधमांनी ४५ वर्षीय महिलेवर सामूहिक बलात्कार केला आणि नंतर तिला रक्ताने भरलेल्या अवस्थेत सोडून पळून गेले. जेव्हा मुलीला तिची आई शेजारच्या घरात अर्धनग्न अवस्थेत आढळली तेव्हा तिने पोलिसांना कळवले. महिलेला इतके क्रूर वागणूक देण्यात आली की तिचे गर्भाशयही बाहेर आले. पोलिस मदतीसाठी घटनास्थळी पोहोचले तोपर्यंत महिलेचा मृत्यू झाला होता.

खलवा पोलीस ठाण्याच्या आदिवासी क्षेत्रात येणाऱ्या रोशनी चौकी पोलीस ठाण्याच्या परिसरात ही घटना घडली. पोलिसांच्या सुरुवातीच्या तपासात, महिलेच्या गुप्तांगातून रक्त येत असल्याने आणि तिच्या शरीराचे अंतर्गत भाग (गर्भाशय) बाहेर पडलेले आढळल्याने तिच्यावर क्रूरपणे हल्ला झाला असावा असा संशय आहे. gang rape in Khandwa महिलेच्या गुप्तांगात कोणीतरी लाकडी किंवा लोखंडी रॉड घातला असावा असा पोलिसांना संशय आहे. या घटनेला काही प्रमाणात दिल्लीतील निर्भया घटनेशी जोडले जात आहे. मृत महिला दोन मुलांची आई असल्याचे सांगण्यात येत आहे. पोलिसांनी महिलेच्या गावातील हरी पालवी आणि सुनील धुर्वे या दोघांना अटक केली आहे. हे दोघेही त्या महिलेचे ओळखीचे असल्याचे सांगितले जात आहे, त्यांच्यावर महिलेविरुद्ध हा घृणास्पद आणि क्रूर गुन्हा केल्याचा आरोप आहे. ग्रामस्थांच्या म्हणण्यानुसार, आरोपी हरी पालवीच्या घरात ही महिला बेशुद्ध अवस्थेत आढळली.
काही वेळाने, जेव्हा ती महिला शुद्धीवर आली तेव्हा तिने सांगितले की तिच्यासोबत दुर्व्यवहार झाल्याचे तिने सांगितले. त्यानंतर पोलिसांना कळवण्यात आले, परंतु दरम्यान महिलेचा मृत्यू झाला. gang rape in Khandwa महिलेचा मृतदेह खलवा रुग्णालयातून खंडवा जिल्हा रुग्णालयात पाठवण्यात आला आहे, जिथे रविवारी मेडिकल कॉलेजच्या फॉरेन्सिक विभागातील तज्ज्ञांच्या देखरेखीखाली तिचे शवविच्छेदन केले जाईल.