अबब... तिच्यावर सामूहिक 'बलात्काराचा; प्रयत्न नंतर भर रस्तात सोडले

25 Sep 2025 14:48:49
राजस्थान,
gang-raped राजस्थानमधील अजमेर शहरातील आदर्श नगर भागात १६ वर्षीय अभियांत्रिकी विद्यार्थिनीचे अपहरण करून सामूहिक बलात्काराचा प्रयत्न केल्याची खळबळजनक घटना समोर आली आहे. आरोपींनी तिला कोल्ड्रिंक आणि अल्कोहोलचे अंमली पदार्थ पाजले, ज्यामुळे ती बेशुद्ध झाली. मारहाणीचा प्रयत्न केल्यानंतर त्यांनी तिला कॉलेजबाहेर फेकून दिले आणि पळून गेले.
 

gang-raped  
पोलिसांनी gang-raped  एफआयआर नोंदवून तपास सुरू केला आहे.ती अजमेरमधील एका कॉलेजच्या वसतिगृहात अभियांत्रिकीचे शिक्षण घेत आहे. ऑगस्ट २०२५ मध्ये प्रवेश मिळाल्यापासून तिचे वरिष्ठ विद्यार्थी रॅगिंगद्वारे तिला त्रास देत आहेत. विद्यार्थिनीच्या वडिलांनी याबाबत कॉलेज प्रशासनाकडे तक्रार केली. प्रशासनाने आरोपीकडून माफी मागण्याची मागणी करून प्रकरण मिटवले. तथापि, त्यानंतरही वरिष्ठ विद्यार्थ्यांचे वर्तन सुधारले नाही. त्यांनी विद्यार्थिनीला धमकी दिली की जर तिने वरिष्ठ विद्यार्थ्यांच्या "बॉस परंपरा" पाळली नाही तर तिचे गुण कापले जातील. महाविद्यालयीन प्राध्यापकांनीही विविध टिप्पण्या केल्या, ज्यामुळे विद्यार्थिनी आणखी अस्वस्थ झाली.त्रासाला कंटाळून, विद्यार्थिनीचे पालक तिला जयपूरमधील एका महाविद्यालयात घेऊन गेले. तेथे प्रवेश घेताना तिची भेट अजमेर येथील एका तरुणाशी झाली.
 
 
त्या तरुणाने gang-raped  अजमेर महाविद्यालयातील शिक्षक आणि वरिष्ठांशी चांगले संबंध असल्याचा दावा केला. त्याने विद्यार्थिनीचा मोबाईल नंबर मिळवला आणि सोशल मीडियावर तिच्याशी संपर्क साधला. सप्टेंबर २०२५ मध्ये, त्याने विद्यार्थिनीला रॅगिंगपासून वाचवण्याचे आश्वासन देऊन कॉलेजबाहेर बोलावले. तो तिला त्याच्या कारमध्ये घेऊन गेला, जिथे दुसरा एक माणूस उपस्थित होता आणि तो वेगळ्या शाखेचा प्राध्यापक असल्याचे सांगत होता.काही वेळ फिरल्यानंतर तिला कॉलेजबाहेर सोडण्यात आले. दुसऱ्या दिवशी तिला पुन्हा बोलावण्यात आले. यावेळी त्या तरुणासोबत आणखी दोन लोक होते, त्यापैकी एकाने स्वतःची व्याख्याता म्हणून ओळख करून दिली. विद्यार्थिनीने गाडीत बसण्यास नकार दिला, परंतु आरोपीने तिला एका वरिष्ठ मुलीशी बोलवण्याच्या बहाण्याने पळवून नेले.
 
 
 
एका हॉटेलबाहेर गाडी थांबवण्यात आली. तिथे तिला मादक कोल्ड्रिंक्स आणि दारू पाजण्यात आली, ज्यामुळे विद्यार्थिनीला चक्कर येऊ लागली. बेदरकारपणे गाडी चालवल्याने तिच्या डोक्याला दुखापत झाली. आरोपींनी तिच्यावर सामूहिक बलात्कार करण्याचा प्रयत्न केला, परंतु जेव्हा विद्यार्थिनीने प्रतिकार केल्यामुळे तिची तब्येत बिघडली तेव्हा त्यांनी तिला कॉलेजबाहेर सोडले. घटनेबद्दल कोणालाही सांगितल्यास तिला जीवे मारण्याची धमकीही त्यांनी दिली.आरोपीने विद्यार्थिनीच्या रूममेटला तिच्या फोनवरून फोन केला आणि तिला आजारी असल्याचे सांगितले. रूममेट दोन मिनिटांतच तिथे पोहोचला आणि तिला रुग्णालयात घेऊन गेला. माहिती मिळताच कुटुंबाचे पालक अजमेरला धावले. विद्यार्थिनी अस्वस्थ आणि बेशुद्ध होती. भीतीमुळे तिने सुरुवातीला काहीही सांगण्यास नकार दिला. जयपूरला परतल्यानंतर काही दिवसांतच तिने संपूर्ण घटना सांगितली. २२ सप्टेंबर रोजी आईने आदर्श नगर पोलिस ठाण्यात तक्रार दाखल केली.
Powered By Sangraha 9.0