पीएम मोदींची दिल्लीच्या 'या' दुर्गा पूजा पंडालला भेट

30 Sep 2025 16:40:21
नवी दिल्ली,
PM Modi : पंतप्रधान मोदी राजधानी दिल्लीतील चित्तरंजन पार्क येथील दुर्गा पूजा मंडपात उपस्थित राहणार आहेत. पंतप्रधान मोदींच्या भेटीमुळे, दिल्ली वाहतूक पोलिसांनी वाहतूक सल्लागार जारी केला आहे. म्हणून, जर तुम्ही स्वतःच्या वाहनाने दिल्लीत कुठेही प्रवास करण्याचा विचार करत असाल, तर तसे करण्यापूर्वी दिल्ली पोलिसांचा सल्ला वाचा.
 
 
modi
 
 
दिल्ली वाहतूक पोलिसांच्या सल्लागारात म्हटले आहे की, "आउटर रिंग रोड (पंचशील ते ग्रेटर कैलास), लाल बहादूर शास्त्री मार्ग, जे.बी. टिटो मार्ग, इंद्र मोहन भारद्वाज मार्ग आणि सीआर पार्क मेन रोडच्या अनेक भागांवर दुपारी ३ ते मध्यरात्रीपर्यंत वाहतूक निर्बंध आणि वळवणे लागू असतील." गुरुद्वारा रोड, बिपिन चंद्र पाल मार्ग आणि सीआर पार्क आणि ग्रेटर कैलास-२ च्या अंतर्गत रस्त्यांवरही वाहतुकीला परवानगी राहणार नाही.
 
 
 
 
 
सूचनेत पुढे म्हटले आहे की पंचशील, आयआयटी आणि नेहरू प्लेस उड्डाणपुलांच्या खाली असलेल्या आउटर रिंग रोडवर वळवणे प्रभावी असेल. हलक्या आणि जड मालवाहू वाहनांनाही हे वळण लागू असेल, जरी त्यांच्याकडे वैध नो-एंट्री परमिट असला तरीही. या सल्लागारात असे म्हटले आहे की पर्यायी मार्गांमध्ये एम.जी. रोड, अरबिंदो मार्ग, मथुरा रोड, लाला लाजपत राय रोड आणि मेहरौली-बदरपूर रोड यांचा समावेश आहे.
 
 
 
वाहतूक पोलिसांनी प्रवाशांना निर्बंधादरम्यान प्रभावित भागात जाणे टाळण्याचा आणि गर्दी कमी करण्यासाठी सार्वजनिक वाहतुकीचा वापर करण्याचा सल्ला दिला आहे. प्रवाशांना आवाहन करताना, "वाहतूकदारांनी संयम बाळगावा, वाहतूक नियमांचे पालन करावे आणि सुरळीत वाहतूक करण्यासाठी वाहतूक कर्मचाऱ्यांना सहकार्य करावे अशी विनंती आहे. त्यांनी प्रमुख चौकांवर तैनात पोलिसांच्या सूचनांचे पालन करावे."
Powered By Sangraha 9.0