एटा,
etawah-girl-and-lover-killed उत्तर प्रदेशातील एटा येथून रविवारी रात्री 'ऑनर किलिंग'चा धक्कादायक प्रकार उघडकीस आला. एका २० वर्षीय तरुणीला आणि तिच्या प्रियकराला बेदम मारहाण करण्यात आली. महिलेच्या कुटुंबीयांनी त्यांना एकत्र पाहिले आणि रागाच्या भरात त्यांनी हे दुहेरी हत्याकांड घडवले, असा आरोप आहे.
गढिया सुहागपूर गावात ही घटना घडली. पोलिसांच्या माहितीनुसार, मृत पुरुषाची ओळख २५ वर्षीय दीपक (राधेश्यामचा मुलगा) आणि २० वर्षीय शिवानी (अशोकची मुलगी) अशी झाली आहे. etawah-girl-and-lover-killed दोघेही एकाच गावातील आणि एकाच समुदायाचे होते. रविवारी रात्री ८:३० वाजताच्या सुमारास दीपक त्याच्या प्रेयसी शिवानीला भेटण्यासाठी तिच्या घरी गेला होता. हल्ला इतका गंभीर होता की शिवानीचा जागीच मृत्यू झाला. मोठ्या प्रमाणात रक्तस्त्राव झालेल्या दीपकला जिल्हा रुग्णालयात नेण्यात आले, जिथे त्याचाही उपचारादरम्यान मृत्यू झाला. एकाच रात्रीत झालेल्या दोन मृत्यूंमुळे संपूर्ण गावात निराशा आणि तणावाचे वातावरण आहे.
घटनेची माहिती मिळताच, एसएसपी श्याम नारायण सिंह यांनी मोठ्या पोलिस दलासह घटनास्थळाची पाहणी केली. एसएसपींनी सांगितले की, मुलीच्या कुटुंबातील काही सदस्यांना ताब्यात घेण्यात आले आहे आणि त्यांची चौकशी केली जात आहे. पुरावे गोळा करण्यासाठी घटनास्थळी फॉरेन्सिक टीम बोलावण्यात आली आहे. etawah-girl-and-lover-killed एसएसपी सिंह यांनी मृतांच्या मृतदेहांची स्थिती तपासण्यासाठी एटा मेडिकल कॉलेजलाही भेट दिली. दोन्ही मृतदेह शवविच्छेदन तपासणीसाठी पाठवण्यात आले आहेत. स्थानिक एसएचओ रितेश ठाकूर यांच्या मते, अद्याप कोणतीही औपचारिक तक्रार दाखल झालेली नाही, परंतु पोलिस तपास करत आहेत. खबरदारीचा उपाय म्हणून, कोणताही अनुचित प्रकार किंवा संघर्ष टाळण्यासाठी गावात मोठा पोलिस बंदोबस्त तैनात करण्यात आला आहे.