"मी खटल्याला सामोरे जाईन." तेज प्रताप यादवयांनी लँड फॉर जॉब्स घोटाळ्यातील आरोप फेटाळले

19 Feb 2026 18:18:26
नवी दिल्ली,
tej pratap yadav कथित लँड फॉर जॉब्स घोटाळ्याशी संबंधित सीबीआय प्रकरणात गुरुवारी एक मोठी अपडेट समोर आली. राष्ट्रीय जनता दलाचे प्रमुख आणि बिहारचे माजी मुख्यमंत्री लालू प्रसाद यादव यांचे मोठे पुत्र तेज प्रताप यादव गुरुवारी या प्रकरणासंदर्भात राऊस अव्हेन्यू न्यायालयात हजर झाले. तेज प्रताप यादव यांनी न्यायालयात त्यांच्यावरील आरोप फेटाळले आणि सांगितले की ते खटल्याला सामोरे जातील.

तेज यादव  
 
औपचारिकपणे आरोप निश्चित
वृत्तानुसार, न्यायालयाने तेज प्रताप यादव यांच्यावर औपचारिकपणे आरोप निश्चित केले आहेत. तथापि, राऊस अव्हेन्यू न्यायालयाने तेज प्रताप यादव यांना वैयक्तिक हजेरीपासून सूट दिली आहे.tej pratap yadav यापूर्वी, १६ फेब्रुवारी रोजी, राजद नेते लालू प्रसाद यादव आणि राबडी देवी यांनी या प्रकरणात त्यांच्यावरील आरोप फेटाळले होते.
हे लक्षात घ्यावे की, यापूर्वी, २९ जानेवारी रोजी, राऊस अव्हेन्यू न्यायालयाने आरजेडी नेते लालू प्रसाद यादव, राबडी देवी, तेजस्वी यादव आणि तेज प्रताप यादव यांना १ फेब्रुवारी ते २५ फेब्रुवारी दरम्यान आरोप निश्चित करण्यासाठी उपस्थित राहण्यापासून सूट दिली होती.
लालू कुटुंबाने गुन्हेगारी टोळीसारखे काम केले - न्यायालय
जानेवारीमध्ये, लालू कुटुंब आणि इतरांविरुद्ध आरोप निश्चित करताना, राऊस अव्हेन्यू न्यायालयाने म्हटले होते की राष्ट्रीय जनता दलाचे प्रमुख लालू यादव आणि त्यांच्या कुटुंबाने गुन्हेगारी टोळीसारखे काम केले आणि एक मोठा कट रचला.
Powered By Sangraha 9.0