स्नूकर क्लबमध्ये दहावीच्या विद्यार्थ्यावर चाकूने हल्ला; अल्पवयीनांकडून अमानुष कृत्य

23 Feb 2026 11:11:50
भोपाळ,  
knife-attacked-in-snooker-club-bhopal मध्य प्रदेशची राजधानी भोपाळमध्ये एक धक्कादायक घटना उघडकीस आली आहे. शहरातील तिलाजमालपुरा पोलिस स्टेशन परिसरातील एका स्नूकर क्लबमध्ये दोन अल्पवयीन मुलांनी दहावीच्या विद्यार्थ्यावर चाकूने हल्ला केला. दोन्ही आरोपींनी अवघ्या ३० सेकंदात २० हून अधिक वेळा चाकूने वार केले.


knife-attacked-in-snooker-club-bhopal
 
ही घटना १६ फेब्रुवारी रोजी घडल्याचे सांगितले जात आहे आणि या घटनेचे सीसीटीव्ही फुटेज समोर आले आहे. व्हिडिओमध्ये विद्यार्थी स्वतःला वाचवण्याचा प्रयत्न करत असल्याचे स्पष्ट दिसत आहे, परंतु दोन्ही आरोपी त्याला घेरतात आणि त्याच्यावर निर्घृणपणे वार करतात. knife-attacked-in-snooker-club-bhopal या प्राणघातक हल्ल्यात जखमी झालेल्या विद्यार्थ्याला गंभीर दुखापत झाली आहे. हल्ल्यादरम्यान स्वतःचा बचाव करण्याचा प्रयत्न करताना एका हाताची दोन बोटे कापली गेली, तर दुसऱ्या हातालाही दुखापत झाली. काही दिवसांपूर्वी पीडितेचा आरोपींशी वाद झाल्याचे वृत्त आहे. याचा बदला घेण्यासाठी आरोपीने स्नूकर क्लबमध्ये त्याच्यावर हल्ला केला. आश्चर्याची गोष्ट म्हणजे, या घटनेनंतर, एका आरोपीने सोशल मीडियावर घटनेचा व्हिडिओ पोस्ट केला, ज्यामध्ये एक चित्रपटगीतही होते.
दुसऱ्या बातमीत, रविवारी संध्याकाळी उशिरा बिहारमधील पाटणा येथील एका गावात लग्नाच्या रिसेप्शनमध्ये अज्ञात हल्लेखोरांनी दोन भावांची गोळ्या घालून हत्या केली. प्राथमिक तपासात असे दिसून आले आहे की २५ आणि २७ वर्षांचे मनजीत कुमार आणि मनीष कुमार यांची हत्या जुन्या वादातून झाली आहे. ही घटना गोपाळपूर पोलिस ठाण्याच्या हद्दीतील शाहपूर गावात घडली. पाटणा पूर्वचे पोलिस अधीक्षक परिचय कुमार म्हणाले, "पोलिसांना माहिती मिळाली की स्थानिक रहिवासी दौलत राय यांच्या मुलाच्या लग्नाच्या रिसेप्शनमध्ये काही अज्ञात लोकांनी दोन भावांवर गोळ्या झाडल्या. पोलिसांनी तात्काळ घटनास्थळी पोहोचून दोघांनाही जवळच्या सरकारी रुग्णालयात नेले, जिथे त्यांना मृत घोषित करण्यात आले." प्रकरणाची चौकशी सुरू आहे.
Powered By Sangraha 9.0