नवी दिल्ली,
attack-on-lawrences-lawyer अंडरवर्ल्डच्या विश्वात नव्या टोळीच्या उदयाची चर्चा रंगली आहे. या गटाने सोशल मीडियावर पोस्ट करत कुख्यात गुन्हेगारी विश्वाशी संबंधित लॉरेन्स बिश्नोईच्या वकिलावर झालेल्या प्राणघातक हल्ल्याची जबाबदारी स्वीकारल्याचा दावा केला आहे. संबंधित पोस्टनंतर सुरक्षा यंत्रणांनी सतर्कता वाढवली असून या दाव्याची पडताळणी करण्याचे काम सुरू आहे.
स्वतःला राहुल फतेहपूर, नवीन बॉक्सर गोरीपूर आणि सनी यमा अशी ओळख देणाऱ्या व्यक्तींनी दीपक खत्री नावाच्या वकिलावर हल्ला केल्याचे म्हटले आहे. पोस्टमध्ये त्या वकिलावर लॉरेन्सचा जवळचा सहकारी असल्याचा आणि माहिती पुरवण्याचे काम करत असल्याचा आरोप करण्यात आला आहे. attack-on-lawrences-lawyer तसेच खंडणी आणि बैठकींशी संबंधित व्यवहार थांबवण्याचा इशाराही देण्यात आला आहे.
सोशल मीडियावरील या संदेशात उघड धमक्या देण्यात आल्याने कायदा आणि सुव्यवस्थेचा प्रश्न निर्माण झाला आहे. पोलिसांकडून या पोस्टचा स्त्रोत, संबंधित व्यक्तींची ओळख आणि हल्ल्यामागील सत्यता तपासली जात आहे. दरम्यान, या घटनेमुळे गुन्हेगारी विश्वातील अंतर्गत वाद पुन्हा एकदा समोर आल्याचे मानले जात आहे.