रिद्धिमा पंडित आणि वंश सिंग यांच्यातील वाद आता कायदेशीर वळणावर

अभिनेत्रीने पाठवली नोटीस

    दिनांक :09-Mar-2026
Total Views |
मुंबई,
50 reality show, लोकप्रिय रिअॅलिटी शो "द ५०" मध्ये अनेक स्पर्धकांच्या गडबड आणि वादामुळे शो चांगलाच चर्चेचा विषय ठरला आहे. या शोमध्ये त्यांचे खेळ आणि वाद हे दोन्हीच मोठ्या प्रमाणावर चर्चेत आहेत. विशेषत: रिद्धिमा पंडित आणि युट्यूबर वंश सिंग यांच्यातील वाद हा प्रेक्षकांच्या आणि मिडियाच्या लक्षात आला आहे. दोघांमध्ये झालेल्या जोरदार वादामुळे, दोन्ही बाजूंनी एकमेकांवर आरोप-प्रत्यारोप केले आहेत आणि आता या प्रकरणाने कायदेशीर वळण घेतले आहे.
 

50 reality show, contestants, Ridhima Pandit, Vansh Singh, online harassment, 
"द ५०" मध्ये वादाची सुरूवात
"द ५०" शोमध्ये रिद्धिमा पंडित आणि वंश सिंग यांच्यात एकाधिक वेळा वाद झाले. शोदरम्यान, वंश सिंगने रिद्धिमाला "आंटी" असे संबोधले होते, ज्यामुळे वाद निर्माण झाला. याशिवाय, वंशवर रिद्धिमा पंडितने आरोप केला होता की त्याने शोमध्ये तिला अपमानित करण्याचा प्रयत्न केला. या वादामुळे दोघांचीच प्रतिमा प्रभावित झाली होती.
 
 
ऑनलाइन छळ आणि धमक्या
सद्याच्या वादाच्या परिणामी, रिद्धिमा पंडितने वंश सिंगवर गंभीर आरोप केले आहेत. रिद्धिमाच्या निकटवर्तीयांच्या माहितीनुसार, वंश सिंगने इन्स्टाग्रामवर केलेल्या पोस्टमधून रिद्धिमा पंडित आणि तिच्या कुटुंबाला धमक्या दिल्या. तसेच, अश्लील संदेश व ऑनलाइन छळ देखील केल्याचा आरोप रिद्धिमाने केला आहे. त्याचसोबत रिद्धिमाला जीवे मारण्याची धमकी दिल्याचाही आरोप करण्यात आले आहे. यामुळे अभिनेत्री आणि तिच्या कुटुंबियांची मानसिक स्थिती अधिकच बिघडली आहे.
 
 
कायदेशीर कारवाई सुरू
या प्रकारामुळे रिद्धिमा पंडित आणि तिच्या कुटुंबीयांनी कायदेशीर मार्गाने कारवाई सुरू केली आहे. अभिनेत्रीने तिच्या कायदेशीर टीममार्फत वंश सिंगला नोटीस पाठवली आहे. याशिवाय, रिद्धिमाने सायबर पोलिसांकडे तक्रार दाखल केली असून, ऑनलाइन धमक्या आणि छळाविरुद्ध त्वरित कारवाई करण्याची मागणी केली आहे.रिद्धिमाने कायदेशीर नोटीस पाठवल्यानंतर वंश सिंगने इन्स्टाग्रामवर एक स्टोरी शेअर केली, ज्यामध्ये त्याने चॅटची झलक दाखवली. "ते मला कधीही गप्प करू शकत नाहीत आणि ते कधीही करू शकणार नाहीत. मी स्वतःसाठी आणि माझ्या लोकांसाठी बोलेन. चला आपण सर्वजण मिळून हे करून पाहूया," असे वंशने पोस्टमध्ये लिहिले. वंशने या वादाचा विरोध करण्यासाठी आणि सत्य उलगडण्यासाठी सोशल मीडियावर पोस्ट शेअर केली आहे.
रिद्धिमा पंडित आणि वंश सिंग यांच्यातील वाद आता कायदेशीर टाकळीला जाऊन पोहोचला आहे. पुढील काळात कायदेशीर पातळीवर याबाबत कोणतीही कारवाई होते का, हे पाहणे महत्त्वाचे ठरेल. दोन्ही पक्षांनी एकमेकांवर गंभीर आरोप केले आहेत आणि आता या वादाचा निकाल काय लागेल हे ठरवण्यासाठी न्यायालयाचा मार्ग अवलंबला जाईल.